- Kích thủy lực Europress COS250N250, con đội thủy lực Europress COS250N250, Europress double acting hydraulic jack COS250N250: là loại kích thủy lực, con đội thuỷ lực 2 chiều lớn, vỏ thép, có sức nâng max: 250 tấn, hành trình max: 250 mm, chuyên dùng nâng hạ trong công nghiệp.Áp hoạt động < 700 bar (70 MPa), với coupler tiêu chuẩn 3/8″-NPT cho phép đấu nối nhanh với bơm thủy lực, thông qua ống dây, phụ kiện thủy lực.