- Kích thủy lực Europress CMI5N175, con đội thủy lực Europress CMI5N175, Europress hydraulic jack CMI5N175 là loại kích thủy lực, con đội thuỷ lực 1 chiều, vỏ thép, có sức đẩy max: 5 tấn, hành trình max: 175 mm,chuyên dùng nâng hạ trong công nghiệp.
- Áp hoạt động < 700 bar (70 MPa), với coupler tiêu chuẩn 3/8″-NPT cho phép đấu nối nhanh với bơm thủy lực, thông qua ống dây, phụ kiện thủy lực.